Thời gian : 11:30 (thứ Tư) ngày 10/7/2024
Địa điểm : Nhà hàng Home Saigon
Thành phần tham dự :
[Đại diện các Trường] ĐH Công nghệ Tp HCM, ĐH Lạc Hồng, ĐH Long An, ĐH Văn Lang, ĐH Văn Hiến, ĐH Sư phạm Tp HCM, ĐH Mở Tp HCM, ĐH Ngoại ngữ Tin học Tp HCM, ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Khoa học Xã hội và Nhân văn Tp HCM, ĐH Kinh tế tài Chính Tp HCM,ĐH Hồng Bàng và Cao đẳng kỹ thuật Thủ Đức
[Tổng Lãnh Sự Quán] Tổng Lãnh Sự Shin Choong Il, Lãnh sự Kim Mi Yeon, Giám đốc Trung tâmT ngôn ngữ tiếng Hàn tại Tp HCM Gil Ho Jin, Trưởng phòng hành chính Kim Soo Yeon, Chuyên viên Eom Mi Yeon, Chuyên viên Park Jung Won, Thực tập sinh Kim Ye Eun, Thực tập sinh Jeon Mi So và các chuyên viên Việt Nam.
Tổng Lãnh sự đã tham dự trao đổi định kỳ cùng trường khoa Hàn Quốc học của các trường Đại học và cao đẳng